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MKATABA WA UTOA]JI WA HUDUMA YA KUCHIMBA MITARO YA KULAZA MABOMBA
YA MAJI KATIKA MRADI WA TAIFA WA KUPAMBANA NA MADHARA YA UGONJWA WA
UVIKO KWA GHARAMA YA SHILINGI 1,100 KWA MITA.

Makubaliano haya yamefanyika leo siku ya .44, Mwezi ...Q2....Mwaka 2022

KATI YA

MAMLAKA YA MAJISAFI NA USAFI WA MAZINGIRA KIGOMA wa S.L.P 812,
KIGOMA (ambaye katika mkataba huu anajulikana kama “mwajiri au Mamlaka”neno ambalo
linamjumlisha yeye mwenyewe na mrithi wa jina lake kisheria) kwa upande mmoja;

NA

BAKARI JUMA wa S.L.P 44 KIGOMA ambaye katika mkataba huu anajulikana kama
"Mwajiriwa” neno ambalo linamjumlisha yeye mwenyewe na mrithi wa jina lake kisheria)
kwa upande wa pili.

KWAKUWA Mamlaka ni taasisi ya umma inayoshughulikia na utoaji huduma ya usambazaji
wa majisafi na usafi wa mazingira ndani ya manispaa ya Kigoma

NA KWAKUWA Mamlaka ni mmiliki halali wa kazi yote ya uchimbaji wa mitaro ya mabomba
ya maji katika Manispaa ya Kigoma Ujiji.

NA KWAKUWA BAKARI JUMA ana uzoefu wakufanya kazi mbalimbali kama uchimbaji wa
mitaro, ujenzi, utunzaji wa mazingira kwa ujumla.

NA KWAKUWA Mamlaka inadhamiria na nia kumwajiri BAKARI JUMA kutoa huduma ya
kuchimba kwaajili ya kulaza mabomba ya maji katika Mradi wa taifa wa kupambana na
madhara ya ugonjwa wa uviko ambapo katika mkataba huu itajulikana kama Mahali pa kazi;



NA KWAKUWA Mamlaka imeridhika na ubora na ubora wakiutendaji kazi wa BAKARI
JUMA katika kufanya kazi ya uchimbaji wa mitaro kwaajili ya kulaza mabomba ya maji.

HIVYO BASI PANDE ZOTE KATIKA MKATABA HUU ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO;

1. WAJIBU WA BAKARI

a) Kwamba, BAKARI JUMA atahakikisha kuwa anachimba mitaro hiyo kulingana na
vigezo vilivyowekwa na Mamlaka yaani kina mita 1.5 na upana mita 1.

b) Kwamba, BAKARI JUMA atatakiwa kukamilisha kazi hiyo katika kipindi kisichozidi
miezi mitatu (03)

c¢) Kwamba, BAKARI JUMA atatoa ushirikiano kwa uongozi wa Mamlaka juu ya
maboresho yoyote yatakayotakiwa na pia atahusika na gharama zote kufanya
matengenezo miundombinu ya maji iliyoharibiwa na mafundi wake’

d) Kwamba, BAKARI JUMA atatakiwa kuchimba na kufukia mtaro wa mita 49,000.

2.0 WAJIBU WA MAMLAKA

a) Kwamba, Mamlaka itamlipa BAKARI JUMA malipo yaliyokubalika ndani ya
mkataba huu kwa mda uliokubalika kwa mujibu wa masharti ya mkataba huu.

b) Kwamba, Mamlaka itazingatia a kuheshimu masharti na makubaliano
yalioainishwa ndani ya mkataba huu

c¢) Kwamba, Mamlaka itatoa ushirikiano kwa BAKARI JUMA katika kuboresha
utendaji kazi pale itakapotakiwa.

d) Kwamba, Mamlaka itatakiwa kumlipa mwajiriwa Malipo yake yote pale
atakapokamilisha kazi.

e) Kwamba, Mamlaka atamlipa Mwajiriwa kwa kuchimba mtaro mita 49,000 wenye
upana wa mita 1 na kina chenye mita 1.5 ( kukatisha maeneo yenye barabara na
hifadhi ya barabara kina ni mita 1.5) kwa TZS 1,100 kwa mita sawa na TZS
53,900,000/=

3.0 MALIPO

3.1 Kwamba, Mamlaka itamlipa BAKARI JUMA kiasi cha TZS 53,900,000/= kama malipo ya
kazi yote kama ilivyokubaliwa kwenye mkataba huu kupitia benki yenye taarifa kama
zitakavyowasilishwa na mwajiriwa.

3.2 kwamba malipo ya mkataba huu hayatabadilika isipokuwa kwa makubaliano ya
maandishi ya pande zote mbili katika mkataba huu.



4.0 MUDA WA MKATABA

4.1 Kwamba, Mkataba huu utakuwa wa muda wa miezi mitatu (03) kuanzia tarehe 24 }05/'?022—
mpaka tarehe .84 |8 Ja0sa.

5.0 USITISHWAJI/UKOMO WA MKATABA

5.1 kwamba, upande wowote wa mkataba utakuwa na haki ya kuvunja mkataba huu iwapo
masharti ya mkataba huu yatakuwa yamekiukwa bila kuwepo na sababuzinazokubalika
kisheria na upande wowote husika, kwa kutoa taarifa (notisi) ya siku 30 isiyo na malipo wala
fidia.

6.0 SHERIA ZINAZOTUMIKA

6.1 kwamba makubaliano haya yatasimamiwa na sheria za mikataba za Jamhuri ya
Muungano wa Tanzania.

MAKUBARIANO haya yametiwa Saini na pande zote mbili na kushuhudiwa kwa nanma na
tarehe iliyotajwa hapo awali kama ifuatavyo:

KWA KUTHIBITISHA HAYO YOTE WAHUSIKA WAMETIA SAINIZAO HAPA CHINI
KAMA IFUATAVYO; o
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